Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Join the forum, it's quick and easy

Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ
Đỗ Cận forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!!

Go down

bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!! Empty bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi  vo_danh_tieu_tot Sat Nov 05, 2011 1:54 pm

Suk tui xin hướng dẫn các bạn bầu chọn vịnh HẠ Long trở thành 1 trong 7 kì quan Tn Thế Giới nhé
đầu tiên bạn vào web sau đây
http://www.new7wonders.com/b%E1%BA%A7u-ch%E1%BB%8Dn?lang=vi
Tải hơi lâu tý vì nhiều người vào(Web toàn cầu mà@@~)
bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!! Anhso-132907_untitled
Phía dưới các địa danh trên còn có nhìu địa danh khác.Bạn trọn 7 kìa quan mình thick (nhớ ko quên Vịnh Hạ Long đâu nha Razz Razz Razz )
Kéo xuống dưới cùng
bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!! Anhso-133253_untitled
Điền các thông tin vào.Email tức là địa chỉ hòm thư của bạn.Suk tui dùng YAhooMail,bạn có thể dùng các mail khác như GMail,ZingMail,HotMail...............tùy ý.Nhập xong các thông tin thì ấn vào "Gửi bầu chọn của bản" .Một thư điện tử sẽ chuyển về Email của bạn.Bạn vào đọc Email và bấm vào dòng link(địa chỉ web có sẵn trong thư).Chờ web đó tải xong là bạn đã cho Vịnh Hạ Long chúng ta 1 phiếu rùi đó!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!Ai thích thì Tks cái nào.Thức cả trưa viết bài đó nha!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!! Anhso-134248_untitled
bầu chọn cho vịnh Hạ long nào .Ai yêu nước thì 1 phiếu!!!!!!!!!!!!!!!!! Anhso-134453_untitled2
vo_danh_tieu_tot
vo_danh_tieu_tot
Hạ sĩ
Hạ sĩ

PMP : 124

- Similar topics