Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Join the forum, it's quick and easy

Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ
Đỗ Cận forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

x0x0xTình bạnx0x0x

Go down

x0x0xTình bạnx0x0x Empty x0x0xTình bạnx0x0x

Bài gửi  Hà xu Fri Nov 04, 2011 8:29 pm

Khi mới thấy cô ấy trên mạng, tôi muốn làm quen. Khi đã làm quen, tôi muốn chúng tôi trở thành những người bạn. Khi đã trở thành những người bạn và biết khá nhiều về nhau, tôi muốn chúng tôi đi xa hơn. Tôi chỉ nói vui với cô ấy ý là như thế thôi chứ đâu có phải thật nhưng điều mà tôi muốn không trở thành hiện thực vì cô ấy đã nghĩ sai. Và khi chúng tôi có sự tranh cãi, ai cũng muốn người kia nói lời xin lỗi trước. Và khi không ai chịu nhún nhường nói lời xin lỗi trước, chúng tôi chắc đã xa nhau và chẳng biết có còn là 2 người bạ n. Mất đi 1 người bạn trong vô vàn người bạn, sự nhỏ bé ấy trong môn chuyên Lí của tôi, mọi lần có thể bỏ qua nhưng lần này có lẽ là một sự mất mát lớn vì bạn bè không như những đại lượng vật lí khác. Chúng ta làm sao có thể sống một mình trong cái xã hội đầy bon chen này, bạn bè có thể chia sẻ niềm vui nỗi buồn, giúp ta vững bước trong cuộc sống, và vì vậy Tình bạn là một tình cảm thiêng liêng không thể thiếu trong cuộc sống. Vì chúng tôi vừa cãi nhau nên tôi vội chạy vào viết blog này, sợ rằng cảm giác này sẽ mất đi khi để đến tối. Hãy sống tốt, hãy trân trọng tình cảm của mỗi người bạn dành cho bạn, dù người ấy là ai, dù giàu sang hay nghèo khó, dù thấp hèn hay có địa vị…tất cả đều được đối xử như nhau, đối xử như một người bạn

Người vừa mất đi một người bạn, “Chính là anh”
Hà xu
Hà xu
Trung úy
Trung úy

PMP : 619