Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Join the forum, it's quick and easy

Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ
Đỗ Cận forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9)

2 posters

Go down

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9) Empty yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9)

Bài gửi  light_angen Mon Apr 09, 2012 5:17 pm

Rồi 1 ngày, anh biết có một người đang theo đuổi em, giống như việc anh đang làm vậy.Anh cảm thấy 1 chút gì đó ghen tị, ko phải 1 chút ma là rất ghen tị.Đơn giản anh sợ mất em,mất cái người con gái anh đã dành bao tình cảm, mất đi 1 niềm tin vào tình yêu, mất nhiều cái nữa.Anh sợ cái ngày em ra đi vào vòng tay 1 thằng con trai khác không phải anh, anh sợ mất em nhiều lắm, nhưng cái tình cảnh khốn nạn anh làm sao có thể thổ lộ với em anh yêu em ngần nào.
Anh nhìn bề ngoài là thế nhưng bên trong anh có một cái gì đó, nhất là với người anh yêu, cái cảm giác khó nói chuyện luôn luôn xảy ra, đơn giản vì anh không muốn những câu nói tục tĩu văng ra trước mặt em. Anh sợ em sẽ hiểu nhầm, nhưng em biết đấy,tình yêu của anh dành cho em là vô tận...(còn tiếp)
light_angen
light_angen
Thượng sĩ
Thượng sĩ

PMP : 149

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9) Empty babjbong

Bài gửi  babjbong Tue Apr 10, 2012 3:38 pm

da dao . nt ten co gaj do mau Evil or Very Mad
Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil

babjbong
Binh nhì
Binh nhì

PMP : 25

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9) Empty re

Bài gửi  light_angen Wed May 16, 2012 6:38 pm

bạn ý học lớp 8
light_angen
light_angen
Thượng sĩ
Thượng sĩ

PMP : 149

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9) Empty Re: yêu,anh đã yêu em mất rồi(p9)

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content