Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Join the forum, it's quick and easy

Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ
Đỗ Cận forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p7)

Go down

yêu,anh đã yêu em mất rồi(p7) Empty yêu,anh đã yêu em mất rồi(p7)

Bài gửi  light_angen Mon Apr 09, 2012 5:01 pm

Đã rất lâu rồi kể từ khi anh nói lời yêu tới em, và em biết ko, cái giây phút đó làm anh như muốn nổ tung ra, chẳng phải vì yêu em quá đó sao mà anh lại có cảm giác đó.Anh thực sự đã biết lắng nghe hơn là nói và có thể nói là anh gần như đã làm tất cả những gì em muốn, em thích, em yêu cầu, và em biết đó, thực sự khó thay đổi 1 số thói quen của anh.Nhưng anh cảm thấy em vẫn coi anh như 1 người bạn, 1 người thân chứ ko phải 1 cái gì gì đó gần hơn.

Cuộc sống vẫn luôn phong phú theo cách của riêng nó,và cái gì tới cũng phải tới,lần em mắng anh,em có thể nói rằng đã đánh thức 1 cái gì đó trong anh,1 cái mà người ta có thể nói là đau.Em biết ko, cái ngày đấy anh đã đau, đau rất nhìu, anh đâu có muốn như thế, nhưng sao mọi người khi ấy lại ko thể biết rằng những cái gì họ nói ra từ miệng,dù to nhỏ đến đâu thi cũng luôn có anh hưởng, ảnh hưởng tới 1 người, nhiều người.Nhưng cuộc sống mà em, nó luôn phải có sóng gió mới có thể biết lòng người....(còn tiếp)
light_angen
light_angen
Thượng sĩ
Thượng sĩ

PMP : 149