Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Join the forum, it's quick and easy

Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ
Đỗ Cận forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Yêu,A đã yêu E mat rồi(P2)

3 posters

Go down

Yêu,A đã yêu E mat rồi(P2) Empty Yêu,A đã yêu E mat rồi(P2)

Bài gửi  light_angen Wed Mar 21, 2012 12:57 pm

Anh đã biết lo cho 1 người khác bản thân mình, anh cảm thấy mình phải làm gì đó khi em ốm, nhưng hoàn cảnh khiến anh ko thể làm gì ngoài những câu nói an ủi.Lúc đó anh thấy thương 1 người khác giới nữa.Và cứ như vậy cho đến khi anh gặp 1 người-1 tình địch-anh đã ko biết phải cư xử ra sao? anh bắt đầu ít cười hơn từ khi ấy, anh thấy mình đã quá nhát gan đến nỗi ko thể nói đ.c 3 tiếng"Anh yêu em",và từ ngày ấy anh đã biết đ.c cái mùi vị của tình yêu

Bẵng đi 1 thời gian, anh ko liên lạc với em vì anh nghĩ người đó đã chăm sóc cho em, anh nghĩ họ đã thế chỗ của anh rồi.Anh nhận ra mình phải làm gì đó,và anh đã gọi điện cho em, anh hỏi em tất cả, em khóc trong điện thoại làm tim anh nghẹn lại,và anh ko muốn em buồn nữa, anh đã để người ấy thay anh chăm sóc em.

Thực sự lúc ấy anh đã rất buồn, anh luôn đem theo em vào mỗi giấc mơ và trong các giấc mơ ấy, anh thấy 2 ta nói chuyện 1 cách hồn nhiên.Anh bỗng dưng cảm thấy mình có lỗi quá, cái lỗi lầm ko thể chăm sóc em đươc,cái lỗi lầm khi giao em cho 1 người khác chăm sóc chứ ko phải anh,và anh chợi hiểu anh ko thể thiếu em............(còn tiếp)
light_angen
light_angen
Thượng sĩ
Thượng sĩ

PMP : 149

Yêu,A đã yêu E mat rồi(P2) Empty Re: Yêu,A đã yêu E mat rồi(P2)

Bài gửi  vampire princess Wed Mar 21, 2012 7:49 pm

ga^U" nhO*`
haY wOA""""'""
vampire princess
vampire princess
Trung tá
Trung tá

PMP : 1031

Bài gửi  01011999 Thu Mar 22, 2012 5:02 pm

đọc thấy đáng iu like cheers cheers cheers
01011999
01011999
Thượng sĩ
Thượng sĩ

PMP : 227

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content