Đỗ Cận forum
Hãy đăng nhập để tận hưởng hết quyền lợi của member.Click "do not display again" để đóng cửa sổ

Bạn bị nói xấu sau lưng như thế nào?

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Bạn bị nói xấu sau lưng như thế nào?

Bài gửi  Hà xu on Sat Dec 03, 2011 10:12 pm

Nói xấu sau lưng là điều diễn ra thường ngày, bạn có muốn biết mình bị họ nói xấu như thế nào không? Thử để biết ngay nhé!

Một mình trên đường đi làm về, bạn phát hiện thấy một đứa trẻ đang nấp mình trong góc khuất bên đường, bạn đoán xem vì sao đứa bé ấy lại chui vào đó?

A: Đang chơi trốn tìm với những đứa trẻ khác
B: Cãi nhau với gia đình, bỏ nhà đi
C: Cố tình trốn ở đó để dọa người qua đường
D: Mắc tiểu nên tìm chỗ giải quyết

Kết quả:
Người khác mắng bạn là kẻ giả nai
Sâu thẳm tâm hồn bạn vẫn là một đứa trẻ, dù bạn 20, 30 hay 40 tuổi. Rất nhiều lúc, bạn bất giác trở thành kẻ tào lao hoặc có những biểu hiện cảm xúc đáng yêu nhưng nếu đối phương thấy bạn đã nhiều tuổi hoặc bằng thậm chí ít tuổi hơn bạn dần dà sẽ cảm thấy phản cảm trước những hành động của bạn.

Người khác chửi bạn là đồ lắm mồm
Người vui vẻ, phóng khoáng thích kết bạn như bạn rất thích chia sẻ niềm vui với người khác, cũng thích đem chuyện của mình và những người xung quanh chia sẻ với người khác nữa. Đôi lúc vì để tăng hiệu quả nghe nhìn, thậm chí còn đổ thêm dầu vào lửa nhưng bạn chẳng hề có ác ý gì, tuy nhiên trong lòng đối phương đã nghĩ bạn là kẻ quá nhiều chuyện.

Người khác coi bạn như quả bom hẹn giờ
Luôn mang trong mình cảm giác chính nghĩa, bạn làm việc hay ăn nói thường rất bồng bột, nóng vội không suy nghĩ. Nhiều khi để lại cho ấn tượng trong người khác là sự nóng nảy, thỉnh thoảng lại thể hiện thái quá cảm xúc làm cho mọi người dù ở với bạn rất lâu rồi cũng không xác định được lúc nào bạn sẽ lại bùng phát.

Người khác chỉ coi bạn là kẻ thua cuộc
Bạn là người thật thà, chuyện gì cũng lấy hòa khí làm trọng, không thích thể hiện, sợ mình sẽ phạm phải người khác mà khiến họ không vui. Nhẫn nhịn được thì nhẫn nhịn, nhường được thì nhường nhưng đôi phương đôi lúc cảm thấy bạn chẳng có nguyên tắc gì, lợi ích của mình cũng không thể nắm lấy, thậm chí có cảm giác nhu nhược.
Hà xu
Trung úy
Trung úy

PMP : 619

Xem lý lịch thành viên

Re: Bạn bị nói xấu sau lưng như thế nào?

Bài gửi  vampire princess on Sun Dec 04, 2011 10:16 am

Người khác mắng bạn là kẻ giả nai
Sâu thẳm tâm hồn bạn vẫn là một đứa trẻ, dù bạn 20, 30 hay 40 tuổi. Rất nhiều lúc, bạn bất giác trở thành kẻ tào lao hoặc có những biểu hiện cảm xúc đáng yêu nhưng nếu đối phương thấy bạn đã nhiều tuổi hoặc bằng thậm chí ít tuổi hơn bạn dần dà sẽ cảm thấy phản cảm trước những hành động của bạn..............có thật vậy không????
vampire princess
Trung tá
Trung tá

PMP : 1031

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  mArKo_mArin on Sun Dec 04, 2011 10:25 pm

cung co the ho noi xau vi ganh ge^t........tai ban an cap mat thu wy ja cua ho
mArKo_mArin
Trung tá
Trung tá

PMP : 928

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  vampire princess on Mon Dec 05, 2011 11:54 am

đã ăn cắp được đâu.Razz Razz Razz
vampire princess
Trung tá
Trung tá

PMP : 1031

Xem lý lịch thành viên

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang